Maneno ya Manwa Behrupiya Kutoka Bollywood Diaries [Tafsiri ya Kiingereza]

Nyimbo za Manwa Behrupiya: Wimbo wa 'Piya Ki Nagari' kutoka kwa filamu ya Bollywood 'Bollywood Diaries' kwa sauti ya Arijit Singh, na Vipin Patwa. Maneno ya wimbo huo yalitolewa na Dr Sagar na muziki umetungwa ...

Manwa Behrupiya Lyrics

Manwa Behrupiya Maneno ya Nyimbo: Wimbo wa 'Piya Ki Nagari' kutoka kwa filamu ya Bollywood 'Bollywood Diaries' kwa sauti ya Arijit Singh, na Vipin Patwa. Maneno ya wimbo huo yalitolewa na Dr Sagar na muziki umetungwa na Vipin Patwa

Video ya Muziki Inaangazia Raima Sen na Ashish Vidhyarthi

Artist: arijit singh, na Vipin Patwa

Maneno ya Nyimbo: Dr Sagar

Iliyoundwa: Vipin Patwa

Filamu/Albamu: Diaries za Bollywood

Urefu: 2:09

Iliyotolewa: 2016

Lebo: Kampuni ya Zee Music

Manwa Behrupiya Lyrics

ये कहाँ लेके आयी हैं ख्वाइशें
ममम… mwaka mmoja uliopita nitasoma kila kitu
हुआ क्या है तुझे
बेबसी में जाने न तू

ए मानवा बेहरुपीये
तू न जाने ये क्या कर दिया
ए मानवा बेहरुपीये
तू न जाने ये क्या कर दिया

एक डोर कोई खींचे
ख्वाबों के पीछे पीछे
कहना किसी का माने ना

ए मानवा बेहरुपीये
तू न जाने ये क्या कर दिया
ए मानवा बेहरुपीये
तू न जाने ये क्या कर दिया

Picha ya skrini ya Manwa Behrupiya Lyrics

Manwa Behrupiya Lyrics English Translation

ये कहाँ लेके आयी हैं ख्वाइशें
haya matakwa yametoka wapi
ममम… mwaka mmoja uliopita nitasoma kila kitu
Mmmm… sijui niseme nini katika mapigo ya moyo
हुआ क्या है तुझे
nini kilikupata
बेबसी में जाने न तू
Usiingie kwa unyonge
ए मानवा बेहरुपीये
Ewe mwanadamu usiye na uso
तू न जाने ये क्या कर दिया
sijui ulifanya nini
ए मानवा बेहरुपीये
Ewe mwanadamu usiye na uso
तू न जाने ये क्या कर दिया
sijui ulifanya nini
एक डोर कोई खींचे
vuta kamba
ख्वाबों के पीछे पीछे
nyuma ya ndoto
कहना किसी का माने ना
sema maoni ya mtu yeyote
ए मानवा बेहरुपीये
Ewe mwanadamu usiye na uso
तू न जाने ये क्या कर दिया
sijui ulifanya nini
ए मानवा बेहरुपीये
Ewe mwanadamu usiye na uso
तू न जाने ये क्या कर दिया
sijui ulifanya nini

Kuondoka maoni